PDA

View Full Version : ข่าว - พูดคุย - กลุ่ม จักรยานโบราณ

หน้า : [1] 2 3

1. เชิญท่านๆ(มหาชน)..ร่วมลงความเห็นการประกวดจักรยานโบ ราณ (มหาชน)
  2. ขอประเดิมบอร์ดคนแรกเลยนะครับ..ราเล่ย์คานโค้ง 28 หญิง
  3. รบกวนผู้รู้หน่อยครับเรื่องปัญหาการปั่นครับ
  4. เรียนเชิญท่านๆ(มหาชน)..ร่วมงานประกวดจักรยานโบราณ (มหาชน)
  5. อยากทราบประวัติความเป็นมาของ bmx Spider
  6. ข่าวประชาสัมพันธ์ งานจักรยานโบราณครับ
  7. อยากถามเรื่องbmxครับ
  8. อยากถามเกี่ยวกับbmx
  9. โพสขายยังไงคับ
  10. หาเพื่อนปั่นจักรยานโบราณ เขตมีนบุรี ร่มเกล้า ลาดกระบัง
  11. อยากทำพิพิธภัณฑ์ จักรยาน บนอินเตอร์เนต ใครมีความเห็นบ้าง
  12. สงสัยคานคู่คับ
  13. อยากจะถามเรื่อง หมุดที่ติดบนเพลทอะคับ
  14. รถอากงผมยี่ห้ออะไรครับเนี่ย
  15. อยากทราบ ว่าฮัมเบอร์ ผู้หญิงรุ่นแรก ซื้อขายกันเท่าไร
  16. สอบถามวิธีติดตั้งไดนาโมครับ
  17. ขอเชิญร่วมงานประกวดจักรยานโบราณ ในวันเสาร์ ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2553
  18. รบกวนคนรักจักรยานด้วยครับ...อย่าเช่าจักนยานออกงานค รับ
  19. ขอเชิญร่วมปั่นจักรยาน เส้นทางสะพานมัฆวาน-ท้องสนามหลวง 14กุมภาพันธ์ 2553
  20. ใครมี Alex Moulton รุ่นเก่าๆ เอามาให้ดูกันหน่อยสิครับ
  21. รถถีบโบราณปากนำโพ
  22. ช่วยผมหน่อยนะคับ ไครดูราเล่ คานคู่เป็น สอนผมหน่อยนะคับ
  23. ขอข้อมูลจักยานตราช้างเผือกหน่อยคับ
  24. ขอเชิญร่วมขี่จักรยานโบราณเส้นทางสะพานมัฆวาน-ท้องสนามหลวงวันอาทิตย์ที่ 14 มีนาคม 2553
  25. ตามหากลุ่มดอนเมือง
  26. ขอเชิญทุกท่านร่วมขี่จักรยานเส้นทางสะพานมัฆวาน-เฉลิมกรุง วันอาทิตยที่ 11 เมษายน 2553
  27. *****เริ่มการร่วมตัวปั่นของกลุ่มดอนเมือง*****
  28. สอบถามเรื่อง bmx หน่อยนะ
  29. *****ล้อเริ่มหมุนสัปดาห์ที่4ของกลุ่มดอนเมือง*****
  30. ข้องใจครับ
  31. ข่าวรถโบราณเดือนเมษายน 2553 มีที่ไหนบ้างหรอครับ
  32. รบกวนสอบถามพี่ๆสมาชิกครับ
  33. เรื่องไฟซันโยคับ
  34. *****สัปดาห์ที่5ของกลุ่มดอนเมือง*****
  35. ติดลายน้ำกันยังไงครับ
  36. *****สัปดาห์ที่ 6 ของกลุ่มดอนเมือง*****
  37. *****สัปดาห์ที่ 7 ของกลุ่มดอนเมือง*****
  38. หาร้านซ่อมจักรยานโบราณ
  39. ได้รถมาใหม่ไม่รู้ปีไรรุ่นไรช่วยบอกหน่อยน่ะครับมือใ หม่
  40. อยากรวมกลุ่มครับ ถ.จรัญ
  41. เห็นว่าแปลกดี ชวนหัวเราะ
  42. +++++ของดีเมืองราชบุรี+++++
  43. ที่หนีบจดหมายเต้าติดไว้ตรงไหนครับ
  44. ขอถามหน่อยครับว่าเปลี่ยนได้ไหมครับ
  45. *****สัปดาห์ที่ 8 ของกลุ่มดอนเมือง*****
  46. อยากทราบเกี่ยวกับมือเบรค BSA & Phillips?
  47. ขอสอบถามโครงฮัมเบอร์ชาย 28 นำมาแปลงทำฟิกเกียร์ได้ไหมครับ
  48. *****สัปดาห์ที่ 9 ของกลุ่มดอนเมือง(Go to อโยธยา)*****
  49. ขอสอบถามผู้รู้ครับ
  50. ช่วยกันส่งกำลังใจ ให้กับผู้อาวุโสแห่งวงการจักรยานโบราณ
  51. *****ครั้งที่ ๙ แล้ว‏****
  52. รบกวนถามเรื่องหลอดไฟหน่อยครับ
  53. เพื่อนกลัวตำรวจจับ
  54. ช่วยด้วยครับ !!!!! อยากรู้ว่า โครงรถ bmx นี้เป็นรุ่นอะไรครับ
  55. อยากทราบร้านทำจักรยานโบราณครับ
  56. ชวนปั่นจักรยาน กินลม-ชม วิว วันอาทิตย์ที่ 18-07-2553 เวลา 4 โมงเย็น ณ ท้องสนามหลวง
  57. ฝากรูปให้พี่ตุ้ยกับพี่เบิร์ดดอนเมืองด้วยคับ
  58. ลุง สุรัตน์ เสียแล้ว
  59. ทริป ดอนเมือง - อยุธยา
  60. ทริป ดอนเมือง - เกาะเกร็ด
  61. จักรยานโบราณ รู้สึกจะยี่ห้อลาเล่ย์ ที่โลตัส มีขายด้วยเหรอครับ
  62. ทริป ดอนเมือง - วัดเจดีย์หอย
  63. รบกวนถามพี่ ๆ หน่อยนะคับ
  64. มันเป็นอะไรทีพูดไม่ออก ถึงกับอึ้ง
  65. ข่าวงานประกวด ที่เชียงใหม่
  66. one's bike ร้านจักรยานใหม่ได้ bangkok
  67. ถามวิธีติดเพลทฮัมเบอร์ครับ
  68. +++ฝากทริปเล็กๆให้ดูเพลินๆครับ....เผื่อว่างๆจะได้ไ ปปั่นด้วยกัน+++
  69. ผมพึ่งได้โครงมาครับเป็นnewlion26ชายแนะนำหน่อยครับพ ี่(พี่อู้ยอยู่ใกล้แนะนำหน่อยนะพี่)
  70. สวัสดีครับ
  71. ร้านซ่อมล้อครับ และ แฮนด์ อะไหล่เดิม
  72. อยากรู้ว่า จักรยาน feasant ตราไก่พะยาลอ มีคนเล่นกันมั๊ยครับ
  73. ลองคับ
  74. ถามเรื่องแฮนด์คับ
  75. หัวกันชนหัก 2 ท่อนทำไงดีครับครับ......
  76. จักรยานยี่ห้อแปลกๆ ที่ไปเจอมา....- -!
  77. ถามผู้รู้ เรื่องรุ่นรถ
  78. สอบถามผู้รู้ครับ
  79. ขอสอบถามหน่อยครับ
  80. ถามเรื่องข้อต่อ เฮอคิวริส ครับ
  81. **ไปเจอมากับตัวเลยเล่าสู่กันฟัง**
  82. เรียนเชิญทุกท่านวันอาทิตย์ที่31วันเกิดท่าน อูด ณ ดอนเมือง
  83. 17 ตุลา สงครามรถถีบ
  84. จักรยานโบราณกับสังขาร
  85. จักรยานโบราณสมุทรปราการ
  86. สีสันวันงานจักรยาน เชียงใหม่ ครั้งที่สอง (2553)
  87. ถามผู้รู้หน่อย
  88. ใครมีความรู้เกี่ยวกับชุดไฟบ้างครับ
  89. ขอความรู้เรื่องวงล้อครับ
  90. ทริปเขื่อนขุนด่านจะเกิดแล้วครับ
  91. ขอความรู้หน่อยครับว่า จักรยาน standard มันของ ปท.ไหน
  92. ส่ามล้อถีบโบราณ
  93. ขออวยพรปีใหม่หน่อยครับเผื่อบางท่านกำลังจะออกต่างจั งหวัด..
  94. ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554
  95. แจ้งข่าว พี่ไพบูลย์ ประสพเหตุ ฮ.ตก
  96. รถของผม กับการเก็บของมาทำ แฮะๆๆ
  97. ขายหมวก element sz.7 สภาพ95%
  98. ขายตาข่ายยย
  99. ขอรบกวนผู้รู้หน่อยคับ รถผมพังอยากทราบว่าจะซ่อมยังไงคับ
  100. ถามจักนยาน wearwell ตอบหน่อยนะครับ !!