ThaiScooter.Com Forums - jackjack - Blogs

View RSS Feed

jackjack

1. ฿฿ SALE ฿฿ Sanok / Convers / High Heels

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ witthaya อ่านข้อความ
    โทดนนะคับพอดีผมพึ่งซื้อรองเท้ายี่ห้อskechers ลองดูในเวป www.skechers.com หรือให้ผมส่งรูปให้ดูได้นะคับ ลักษณะรองเท้าทรงเดียวกันเลยคับ พึ่งซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยคับไม่เคยเดินเลย ราคายังติดอยู่จะขอแลกสนใจมั้ยคับ ผมซื้อมา2350 พอดีเห็นsanuk คู่นี้ชอบ หรืออย่างไรติดต่อเบอร์นี้0851446633 ถ้าขายอย่างเดียวช่วยโทรบอกราคาด้วย อาจจะขายคู่นี้ก่อนขอบคุณคับ
    ขอบคุณ คุณวิทยาครับ เรื่องของรองเท้าสนุกผมไม่สะดวกแลกครับต้องขอโทษด้วย ขอเป็นขายดีกว่าครับ ราคาก็ตามที่ผมตั้งไว้เลยครับ 1,750฿ ครับ
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ฿฿ SALE ฿฿ H+SON / Gran Compe / Alex

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jakapongo อ่านข้อความ
    ลดสุด ๆ ได้เท่าไหร่ครับ ...

H+son ลดได้ 4,200฿ รวมส่งครบ ถ้ามารับเอง ให้ที่ 4,100฿

Alex Rims ลดได้ 900฿

สนใจตัวไห้โทรมาคุยได้เลยครับ
    Categories
    Uncategorized