ThaiScooter.Com Forums - Slowclassic - Blogs

View RSS Feed

Slowclassic

1. #### ขายจักยานล้อโตทำมือ ฝืมือคนไทย "ปั่นได้จริง โชว์ได้สวย "####

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banabomb อ่านข้อความ
    จากคนที่เคยซื้อไปแล้วนะครับ
    ขอบอกก่อนเลยว่าชอบมากครับ ปั่นสนุก
    แต่!!!
    พบข้อเสียหลายอย่างเลยนะครับ
    1 ปั่นได้ช้ามากๆๆ ผมปั่นตามป้าผมที่ปั่นจักรยานแม่บ้านไม่ทัน (คงเป็นเพราะจักรยานแบบนี้ไม่มีเฟืองทดแรง) เลยทำให้ปั่นไปไกลๆไม่ได้ เหนื่อยก่อน
    2 คอจักรยานไม่แข็งแรง บิดไปมาได้ ทำให้เวลาออกแรงปั่นแล้วแฮนจะบิด ไม่ตรงกับล้อ ต้องลงมาบิดกลับให้เป็นเหมือนเดิม น๊อตขันแล้วไม่แน่น
    3 สลักที่ตอกเข้าบริเวณที่ปั่นนั้นหลวมไป

แต่ผมก็ซ่อมเองหมดแล้วครับ เลยไม่มีปัญหา
    ...
    Categories
    Uncategorized