ThaiScooter.Com Forums - huge48 - Blogs

View RSS Feed

huge48

1. +++++++++++++++++++++สมัย นิยม คาเฟ่++++++++++++++++++++ ++++++

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nokia อ่านข้อความ
    รถจิ้ปเด็กครับ เดิมมากๆๆๆๆ แตรอยู่ครบครับขาดยาง 3900ครับ
    2500ได้มั๊ยครับ จะซื้อไว้เป็นอะไหล่ครับ ขอบคุณครับ
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป  
  2. ไลอ้อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ art way อ่านข้อความ
    สภาพดีทั้งคู่ ใบละ 700 รวมส่งครับผม
    Name:  101_7972.jpg
Views: 614
Size:  94.3 KB
    Name:  101_7973.jpg
Views: 669
Size:  93.9 KB
    จองครับ

ที่อยู่จัดส่ง ประเสริฐ สุขใย บ.เจ วอลเตอร์ ธอมป์สัน 591อาคารubc2 ชั้น20 สุขุมวิท33 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพ10110
    Categories
  3. ((((( )))ooo เก่าเก็บเกือบ 40-50 ปี ooo((( )))))

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gorillazz อ่านข้อความ
    ภาพพิมพ์เก่าเก็บ อายุเกินกว่า 40 ปี
    **พระบรมฉายาทิสลักษณ์ ในหลวง-พระราชินี ขนาด. 24*35 cm** โดยร้านกระจก ง่วนเส็ง ขอบกระดาษมีรอยขาดนิดหน่อยตามอายุ บูชาคู่ล่ะ 500 ส่งฟรีคับ
    จอง1คู่ครับสายๆโทรไป
    Categories
  4. ((((( )))ooo เก่าเก็บเกือบ 40-50 ปี ooo((( )))))

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gorillazz อ่านข้อความ
    ภาพพิมพ์สี ร.๕ เก่าเก็บรับประกันอายุไม่ต่ำกว่า ๔o ปี มีเหลือ ๓ ภาพ บูชาภาพล่ะ ๒๕o ส่ง ๒o
    จากร้านกระจกง่วนเส็งครับ
    จอง1ใบครับสายๆโทรไป
    Categories
  5. ห้องนี้.....ขายถูกมาก.... .ต้องรีบเข้าไปดู.....ด่วน ด่วน ด่วน.....ด่วนเลย...!!!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pooclassic อ่านข้อความ
    โทรศัพท์เป็ด ใช้งานได้จริงตัวละ 180.-ส่งให้

มี 4 ตัว

ไปแล้ว 2 ตัว - คุณพรชัย
    จอง1อันครับ
    Categories