ThaiScooter.Com Forums - start04 - Blogs

View RSS Feed

start04

1. ขอเชิญร่วมลงนามในสมุดเยี่ ยมเป็นที่ระลึกอย่างเป็นทา งการครับ

ดีคับนครชากังราว ผมก็เกิดที่กำแพงเพรชคับแต่มาอยู่กรุงเทพ9ปีแล้วคับไ ม่ได้กับไปกำแพงเลยผมก็เล่นรถเก่าเหมือนกันดีใจคับที ่บ้านเกิดเมืองนอนตัวเองมีชมรมที่สร้างสรรเเบบนี้ผมข ับsr400อยู่คับปีใหม่ว่าจะไปเยี้ยมญาติพี่น้องที่กำแ พงสะหน่อย นครชากังราวรวมตัวกันที่ไหนคับจะได้ขับsrคู่ใจไปเยี้ ยมชมรถของนครชากังราว อืม ลืมบอกผมชือ ตาร์ทคับ เพรชเกษม 79 moso classic club แล้วจะแวะเข้าไปเยี้ยมนะคับ
    Categories
    Uncategorized