ThaiScooter.Com Forums - monkey god - Blogs

View RSS Feed

monkey god

1. โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี

Name:  Monkey Neverdie 9x7st.jpg
Views: 386
Size:  51.8 KB
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ monkey god อ่านข้อความ
    วันที่ 3-4 กันยายน 2554

โครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 3 กลุ่ม monkey never die ลพบุรี (monkey godนามเดิม)

สถาที่จัดงาน โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี

วัตถุประสงค์
    1.เพื่อนำเงินช่วยเหลือเด็กกำพร้าสตรี พระพุทธบาท
    2.เพื่อพัฒนาโรงเรียนที่ขาดแคลน ส่วนต่าง
    3.เพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่ม

กำหนดการ
    วันเสาร์ 3 กันยายน 2554
    08.00น. เริ่มลงทะเบียน (ท่านละ 100 บาท รับ อาร์ม
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oodanurak อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่ได้ขัดแย้งตรงไหนหรอกนะ เพียงแต่ว่า มาจัดงานที่โรงเรียนเพนียด ทำใมไปบริจาคให้ที่สระบุรีล่ะ ผมอยากให้ทำบุญให้กับท้องถิ่นนั้นๆไม่ดีกว่าเหรอ ผมรู้จักดีทั้งกำนัน และทิดดำแหละ ลองถามเขาดูได้ เขาก็รู้จักผม ผมชื่ออ๊อด บ้านอยู่หน้าปากทางเข้านี่แหละ สำหรับพวกเราชาวคลาสสิคไม่มีปัญหาอยู่แล้วที่จะมีงาน มาลง แต่ที่ๆเขาขาดแคลนมันก็มีทุกที่นั้นแหละ ผมอยากให้บริจาคกับในพื้นที่มากกว่าจะสนับสนุนเต็มที ่เลย พวกผมมีเยอะจะได้ช่วยๆกันทำงานให้เต็มที่ ขอบคุณครับ
    Categories
    Uncategorized