***ขายด่วนแว่น Ray Ban USA club master ครับ 3300บาทถูกๆๆเลย*** - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

tonbangkok

***ขายด่วนแว่น Ray Ban USA club master ครับ 3300บาทถูกๆๆเลย***

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tonbangkok อ่านข้อความ
Ray Ban USA Club master สภาพใหม่95 % ขี้นครับกรอบสีทองไม่ซีด ไม่มีรอยเลย ทั้งเลนส์และกรอบ ส่วนไซส์ 49 (รายการนี้มีแต่แว่นนะครับ ส่วนซองให้แบบในรูปครับ)ลดไป 3,300 บาท พอ ส่งฟรีทั่วไทยครับ

สนใจดูของได้ เลียบด่วนรามอินทรา ครับ หรือโทร. 0863410674 สภาพเหมือนใหม่ครับรับรอง ซื้อมาใส่ไม่กี่ครั้งเอง ดูแล้วใส่ไม่เข้ากับหน้าครับเลยขายดีกว่า ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ
รูปขนาดเล็ก รูป      

Submit "***ขายด่วนแว่น Ray Ban USA club master ครับ 3300บาทถูกๆๆเลย***" to Digg Submit "***ขายด่วนแว่น Ray Ban USA club master ครับ 3300บาทถูกๆๆเลย***" to del.icio.us Submit "***ขายด่วนแว่น Ray Ban USA club master ครับ 3300บาทถูกๆๆเลย***" to StumbleUpon Submit "***ขายด่วนแว่น Ray Ban USA club master ครับ 3300บาทถูกๆๆเลย***" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments