ThaiScooter.Com Forums - พตอ.lam - Blogs

View RSS Feed

พตอ.lam

1. ขาย cosa 150 มีทะเบียนพร้อมโอน เบรคดี เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ROMEO&JULIET อ่านข้อความ
    นัดดูรถของเป็น เสาร์ อาทิตย์นะครับ....วันธรรมดาถ้าจะนัดดูรถคงต้องเป็นเย ็นๆๆ มืดๆๆหน่อย..โทรมานัดกันก่อนนะครับผม...เพราะผมไปทำง านไกล

รถอยู่ รามอินทรา 109 ครับผม

ผมสนใจอยู่ครับ อยากดูรถนะ แต่ผมอยู่ที่ชลบุรี ไปไม่ถูกนะครับ พอจะมีแผนที่ไมครับเผื่อวันเสาร์จะไปดูครับ
    ส่วนเรื่อง เบรคเดิมไมครับ สตาร์มือใช้ได้ ทะเบียนเป็นชื้อต้วเองใช่ไมครับ แล้วราคาเนตๆได้เท่าไหร่ครับ
    mail มาบอกก็ได้ครับ [email protected] ขอบคุณครับ
    Categories
    Uncategorized