ThaiScooter.Com Forums - Forza Azzuri - Blogs

View RSS Feed

Forza Azzuri

1. ตำนานรองเท้า vintage ( VANS & CONVERSE )

ของฝากจาก...คนบ้ารองเท้า

ผมคงไม่ต้องแนะนำตัวมากมายนะครับเพราะสมาชิกส่วนใหญ่
    ใน thaiscooterในส่วนของ"บอร์ดของสะสมอื่นๆ"...................
    รู้จักผมเป็นอย่างดีในฐานะ"พ่อค้า...ค้าของแพง"วันนี้ผมไม่ได้มาในแบบที่ใครหลายๆคนรู้จัก...
    แต่วันนี้ผมมาในฐานะคนเล่าเรื่อง เป็นเพียงผู้ถ่ายทอดเรื่องเล่าที่เราอยากรู้กัน
    ในเรื่องของ "รองเท้า vintage"แต่ก่อนที่เราจะได้รับรู้ถึงเรื่องราวอันน่าทึ่งของ"ตำนาน"
    ผมขอกล่าวถึงเรื่องราวที่ค่อนข้างจะส่วนตัวแต่เกี่ยว ข้องกับส่วนรวมซะหน่อย...
    ...
    Tags: vans Add / Edit Tags
    Categories
    Uncategorized