ThaiScooter.Com Forums - sorawitj - Blogs

View RSS Feed

sorawitj

1. --------- ของเดิมๆ C50-90S , C700-900 , Custom , Dream มี C100 Dax Chaly นิสหน่อย---------

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C 90 KA อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sorawitj อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 3606535 แนบเอกสาร 3606536
    มีเบาะสองตอนและปอกแฮนด์ตามรูปไหม ครับ
    แบบนี้ งานใหม่มีขาย
    พี่ครับ ถ้ามีของตามรูป รบกวน PM ส่งรูปและราคาให้ผมหน่อยนะครับ (ของตามรูปนะครับ ต้องการมาก ๆ)
    Categories
    Uncategorized