ThaiScooter.Com Forums - jojang - Blogs

View RSS Feed

jojang

1. Honda C200 ขายหรือแลกหมู c l90 หรือไรว่ามาครับ......รูปเ ยอะน่ะมาดูกันก่อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jojang อ่านข้อความ
    มาลงขายกันอีกรอบครับ เงียบๆๆๆเลยลดราคาเลย3หมื่น3ป่ะครับ

ข้อมูลรถครับ

1.เครื่องฟิตมาแล้วตอนกลางปีครัที่ อ.ต.ก. นนท์ ขี่ดีไม่มีปัญหา คาร์บูใหม่ แกนสตาร์ทต่อมาน่ะครับแต่ก็ไม่มีปัญหา
    2.ระบบไฟ..สวิทกุญแจ3แก๊ก แก๊ก1ปิด 2.สตาร์ทติดไฟไม่ติด 3.สตาร์ทติดไฟติด ไมล์ไม่วิ่งเพราะว่าไม่มีเฟืองไมค์ แบตแห้ง ใหม่
    3.ก๊อกน้ำมันตรงถังแปลงเล็กน้อยครับตอนซื้อมาเค้าก็แ ปลงมาให้เลย ถ้าไม่ซีเรียสก็ไม่มีปัญหาครับ
    4.ตรงเบาด้านซ้ายขาดนิด1ครับ
    5.สภาพสี72 % ครับ
    6.มีทะเบียนมีเล่มน่ะครับไม่ขาดต่อ
    ...
    Categories
    Uncategorized