ThaiScooter.Com Forums - por_23577 - Blogs

View RSS Feed

por_23577

1. ขาย Stella 4T พร้อมของแต่งครับ ราคาไม่แพง ลดราคาเพราะเจอเป้าหมาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ por_23577 อ่านข้อความ
    พิเศษ ภายในหกวันนี้ 80000 บาท เอาไปทุกอย่างที่มี
    ขาย Stella 4T คับ ขายเพราะเพื่อตามความฝันครับ รถไม่มีปัญหาอะไรเข้าศูนย์ตลอด ใช้งานดี วิ่งสบายศูนย์ตรง ไม่เคยล้มไม่เคยชน
    + ประกันรถหาย 1 ปี ภาษีไม่ขาด รถมือเดียว
    มีของแต่งเยอะครับตามนี้ครับ
    ล้อหน้า DR
    หลัง FA
    ยางหน้าคอนติเรส
    ยางหลังคอนติธรรมดา
    ชุดแต่งกันล้มรอบคัน cuppini
    กริวไฟหน้า cuppini
    กริวไฟเลี้ยวรอบคัน
    ไฟ แต่ง Bosata
    หางเต่า สลิตโมโต
    ครัสคารบอน
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ขาย cosa 150+ cc

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ por_23577 อ่านข้อความ
    แลกเวสป้าคลาสสิกสักคันครับ ทะเบียนโอนนะ ยินดีเพิ่มส่วนต่าง

รถผม cosa 150+

รายละเอียด
    เครื่องยนต์ ดีมากเพิ่ง over haul ใหม่ทั้งหมด พึ่งผ้น run in
    ที่เปลี่ยนในเครื่อง ฝาสูบ malossi ลงลูกสูบ kr
    คาร์บูใหม่ หมาดๆ สายครัสสายเกียร์ ของดีหมด ปลอกสายใหม่
    จานไฟใหม่ คอยหลัง ใหม่
    เอาง่ายๆ เปลี่ยนใหม่ทุกอย่างที่เปลี่ยนได้ และใกล้เสีย

เบรคแปลงแล้วหน้าหลัง (หมดปัญหาเรื่องปั้ม) แต่เอกลักษณ์ หาย
    ระบบไฟ เริ่มเก่า ไฟเลี้ยวติดครบแตรดัง
    ...
    Categories
    Uncategorized