ThaiScooter.Com Forums - Unseen1 - Blogs

View RSS Feed

Unseen1

1. ขาย gl100 5เกียร์ แทรคเกอร์ สภาพสวย โหด ดุ มีมาเป็นคลิปและภาพให้ดู

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอสุรศักดิ์ อ่านข้อความ
    ผมไปตามนัดแล้ว ก่อนที่ผมจะออกจากบ้านผมก็โทรไปบอกก่อนแล้วนะแต่พอไป ถึงเจ้าของรถก็ไม่รับสายโทรศัพท์ คนที่จะซื้อรถคันนี้โปรดระวังโดนหลอกอย่างผมนะ ไอ้คนพวกนี้ไม่หน้ามาอยู่ในวงการรถคลาสสิคเลย ไอ้หน้า.......
    ...
    Categories
    Uncategorized