ThaiScooter.Com Forums - Sombart - Blogs

View RSS Feed

Sombart

1. ล้อลาย Hayashi เก่าเก็บ 15X8 นิ้ว 4 รู 114 "หายาก"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ killerman อ่านข้อความ
    ส่งได้คับ ค่าส่งผมออกให้ได้คับราคานี้นะ อิอิ

ถ้าสนใจจริงๆรูปเพิ่มเิมผมส่งให้ทางอีเมลล์ได้ครับ แต่ถ้ามีเพื่อนอยู่กทม ก็ฝากให้มาดูก็ได้คับ ล้อสภาพตามรูปไม่ได้ตกแต่ง เอาไปใส่รถขับได้เลย ยางมีป่ะมา 1 วงคับ ดอกหนาตึ้บ

รายละเอียดโทรมาคุยกันสะดวกกว่าคับ

ขอดูภาพหลาย ๆ มุมหน่อยครับ ส่งภาพมาที่เมล์นี้เลยครับ [email protected] ขอบคุณครับ
    Categories
    Uncategorized