ThaiScooter.Com Forums - slidereeyore - Blogs

View RSS Feed

slidereeyore

1. @@@@@@@ p 125 x ซักคันครับ งบ 30000-35000 ขอ เดิม ๆ นะ ครับ @@@@@@@@

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aliens อ่านข้อความ
    หา p125x ซักคันครับ ขอสีเดิม แห้งๆ(แต่พองาม) เครื่อง ฟิต ๆ หน่อย เสป็ก เดิม ๆ ลูปแยก ไม่แยก

เน้น นะครับ ขอเดิม ๆ ครับ งบ ก็ 30000 - 35000 ใครมีเบาแส ก็ชี้ เป้า มาทีครับ

ลงรูป หรือ เบอร์ โทรไว้ครับ จะติดต่อกลับ ไป ครับ

ขอบพระคุณครับ
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป      
  2. @@@@@@@ p 125 x ซักคันครับ งบ 30000-35000 ขอ เดิม ๆ นะ ครับ @@@@@@@@

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aliens อ่านข้อความ
    หา p125x ซักคันครับ ขอสีเดิม แห้งๆ(แต่พองาม) เครื่อง ฟิต ๆ หน่อย เสป็ก เดิม ๆ ลูปแยก ไม่แยก

เน้น นะครับ ขอเดิม ๆ ครับ งบ ก็ 30000 - 35000 ใครมีเบาแส ก็ชี้ เป้า มาทีครับ

ลงรูป หรือ เบอร์ โทรไว้ครับ จะติดต่อกลับ ไป ครับ

ขอบพระคุณครับ
    Categories
    Uncategorized