ThaiScooter.Com Forums - time time - Blogs

View RSS Feed

time time

1. ขาย 59 ปี 60 ทะเบียนโอน (ชื่อผมเอง) 80000 กรุงเทพ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Little MonkeY อ่านข้อความ
    คุณพูดในโทรศัพท์ บอกดูรถไม่ค่อยเป็น ซื้อมาใช้งานขนของ ตอนนี้เลิกใช้เลยขาย ซื้อต่อมาจากคนแก่นานแล้ว ไม่รู้อะไรแท้ไม่แท้ รถแท้เลขชัวร์
    แต่ ตอนที่ดูรถจริง ผมคุยกับคุณ คุณก็รู้เรื่องรถพอสมควรว่าอะไรแท้ไม่แท้ และคุณก็บอกว่าขายรถไปก่อนหน้านี้สองคันแล้ว คุณพูดไม่ตรงกับที่คุยโทรศัพท์
    รถคุณเล่มทะเบียนเลขคอตรงในเล่ม เลขเครื่องไม่ชัด ฟร้อนเครื่องไม่ใช่ฟร้อนเก่า เพราะโดนย้ำมา คุณรู้จุดนี้แต่คุณไม่เปิดเผย
    รูปใหม่นี่คุณก็เพิ่งจะถ่าย ก็ถ่ายรายละเอียดมาเยอะๆสิครับ และก็ถ่ายเลขเครื่องมาลงด้วยเลยครับ
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ขาย small flame ทำเป็น 90 CC แล้วครับ 25000