ThaiScooter.Com Forums - jamebong - Blogs

View RSS Feed

jamebong

1. ใครอยู่ โคราช บ้างครับ ที่ไม่ว่าจะเล่น retro - Classic อยากรวมตัว พบประพูดคุยZAAAAAAA

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ( นายแบงค์ ) อ่านข้อความ
    มีช้างขายนะครับ สวยๆๆๆ ke10 2ประตูก็ขายนะครบ สนใจโทรมานะครับ
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป  
  2. วิธีลงรูป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joker69 อ่านข้อความ
    1. เข้าที่ New Thread ( ตั้งกระทู้ใหม่ )
    2. กดที่ Upload บริหารไฟล์ จะขึ้นหน้าใหม่มา
    3. กดที่ Browse ( เลือกรูปในไฟล์ที่เก็บรูปไว้ แต่ว่ารูปต้องไม่เกิน 150KB.)
    4. เลือกรูปได้แล้วกดที่ Upload (อยู่ที่มุมบน ด้านขวามือ)
    5. รูปที่เราโหลดได้ จะอยู่ใต้Upload บริหารไฟล์
    6. กดปุ่ม Submit New Thread ที่อยู่ด้านล่าง
    เป็นอันว่าเสร็จวิธีลงรูป
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป