ThaiScooter.Com Forums - Entries for ธันวาคม 2010 - Blogs

View RSS Feed

zhenx1300

1. ตามหาอะไหล่มาสด้า หรือ อื่นๆ โพสที่นี่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ...โฮ่ๆๆๆๆก็ตัวนี้มันมีหลายรุ่นมากเลยครับ....วันก่ อนไปซื้ออะไหล่ร้านเจ๊กถามแก่ว่าเจอมาสด้า323อยู่คัน น่าเล่นไหม...เจ๊กแก่บอกอย่าเลย...รุ่นนี้มันมีหลายต ัวนะเยอะจนจำแทบไม่ได้อ่ะ....แต่อ่ะไหล่ที่ท่านต้องก ารผมว่าร้านเจ๊กน่าจะมีอ่ะ...
    Categories
    Uncategorized