ThaiScooter.Com Forums - siamwatch - Blogs

View RSS Feed

siamwatch

1. ขายนาฬิกาเก่ามือสองและเก่ าเก็บ มากันแบบยาวๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siamwatch อ่านข้อความ
    เปิดบริการครั้งแรกนะครับเปิดร้านไปก่อนเลย 10 เรือน
    SANDOZ
    หน้าสีชา ดำ ขาว 2 เข็มครึ่ง ระบบไขลาน ตัวเรือนกว้าง 35 มม.รวมเม็ดมะยม ตัวเรือนชุบทอง เครื่องล้างใหม่ทุกเรือนเดินดีทุกเรือน ร่องรอยตามสภาพครับ
    ราคาเรือนละ 680 บาทเท่านั้น
    ราคารวมส่ง EMS ทั่วประเทศ

สั่งรบกวนบอก NO. ที่ต้องการด้วยนะครับ
    Categories
    Uncategorized