ThaiScooter.Com Forums - eax mobsters - Blogs

View RSS Feed

eax mobsters

1. ขาย ของเดิม + ของแต่ง steed400

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zeza2524 อ่านข้อความ
    กันล้มใส่วัลแคน คลาสสิก ได้มั๊ยครับ ราคาเท่าไหร่
    1000 คับ น่าจะใส่กันได้คับมาลองได้ ดัดแปลงคงไม่อยาก
    Categories
    Uncategorized
  2. Honda GL 125 แต่ง Old school

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ theporche อ่านข้อความ
    รถสวยครับ สนใจครับ เรื่องทะเบียนยังไงครับ
    ทะเบียนไม่มีคับ หาสวมคงไม่ยาก ราคาอาจจะดูแรงไปหน่อย แต่ต้องมาดูของแต่งที่ผมใส่นะคับจะช้วนตัดสินใจได้ง่ าย

เรื่องเครื่องไม่มีปัญหาคับ ทำใหม่หมด ราคาลดได้ ลองโทรมาคุยดีกว่าคับ
    Categories
    Uncategorized