ThaiScooter.Com Forums - nuainaheay - Blogs

View RSS Feed

nuainaheay

1. แลม 3 เสปซักคันคับ ปิดการขายคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuainaheay อ่านข้อความ
    รถโครง Li 125(แท้ๆคับ) เครื่องไม่แน่ใจคับ ลูกสูบ 64 175CC ระบบไฟ Cdi ใช้ดีมากคับ คาบูร์ เอ็นเจ๊ต ท่อสูตร JL รถวิ้งดีมากออกทริป สบายๆเลย ไม่ต้องกลัวเสียจุกจิกเพราะเปลี่ยนลูกปืนซีล ต่างๆ ไหม่หมดทุกชิ้นคับ(เครื่องแน่นๆเลยคับ) ไฟหน้าหลัง เบรค ติดทุกดวงคับ ของแต่งมีปลิงข้าง ซุปเปอร์ติดไปหนึ่งคู่ รางพื้นหลังครอบกลางมีไห้ครบ ตัวรถของแท้เยอะคับ ขอขายทั้งหมดนี้ในราคา [COLOR="#FF0000"]ปิดการขายขอบคุณ Thaiscooterมากครับ/COLOR]บาทถ้วนครับ ถ้าไม่เอาเครื่อง(ทุกอย่างไห้หมดยกเว้นเครื่องกับท่อ ) 52000
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ขาย Li 125 แปลง สเปเชียล ทั้งคัน 69000 รูปเพิ่มหน้า2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuainaheay อ่านข้อความ
    รถโครงเป็น Li 125 ส่วนตัวเครื่องไม่แน่ใจ ว่าเป็น อิตาลี่หรือ อินเดีย(ลบเลขเครื่องแล้วตอกไหม่มา) เครรื่องดีเพิ่งผ่ามาไหม่เปลี่ยนลูกปืนต่างๆ ซีลต่างๆมาครบครับพร้อมใช่งาน ลูก 64 175 คาบู เอ็นเจ็ต วิ่งดีครับไม่มีสะดุด ไฟ ซีดีไอ ตัวรถมีรอยบ้าง โป่งด้านซ้าย(สีเริ่มเก่าแล้ว)ของแท้มีพอสมควร ขายไห้ทุกอย่างตามรูปคับ ท่อขอขายในราคา 69000 ครับ สนใจโทรติดต่อได้ครับ 0838885825 เหนือ ครับ รถอยู่สระบุรีName:  1.jpg
Views: 635
Size:  35.4 KBName:  2.jpg
Views: 600
Size:  25.5 KBName:  3.jpg
Views: 517
Size:  25.1 KB
    Categories
  3. -ขายเวสป้าสปริ้น หัวเหลี่ยม ทะเบียน โอน หรือไม่เอาทะเบียน

รถเป็น สปริ้น จดทะเบียน ปี 2515 ภาษีไม่ขลาดพร้อมโอนครับเครื่อง ทำหมดแล้ว เพิ่งผ่าวิ่งไม่ถึง 50 กิโลเมตร สิ่งที่เปลี่ยนและทำไป มีดังนี้
    ลูกปืนข้าข้อ
    ซีลชุด
    ลูกปืนเรียง
    ลูกปืนเจดี
    ลูกปืนล้อหลัง
    ปะเก็น
    แกนเจดี
    ลูกปืนหัวเพา
    เฟือง
    ซีลล้อ
    แผ่นปิดเกียร์แผ่นคลัช
    ลูกชักเกีย
    แผ่นคลัช
    เฟืองเจดี
    ลูกสูบ(แต่ไซต์เดิม)
    ชุดยางรอบคัน(สีดำ)
    ยางหน้าหลัง+แม็ก
    ราคารวมทำไป ประมาณ 8000 กว่าบาทครับ
    ...
    Categories
  4. ด่วน แลม 4 200 ปรับ ราคา ด่วนๆ

ปรับ ราคา เหลือ 52000 เท่า นั้น ต่อรองได้ สนใจ ด่วน เเรง ๆ สี สวยๆ มาเลย!
    Categories
  5. ด่วน แลม 4 200 ปรับ ราคา ด่วนๆ

ปรับ ราคา เหลือ 52000 เท่า นั้น ต่อรองได้ สนใจ ด่วน เเรง ๆ สี สวยๆ มาเลย!
    Categories