ThaiScooter.Com Forums - tumparamoror - Blogs

View RSS Feed

tumparamoror

1. All style with mazda b1600 proceed

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN CHIANGMAI อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ badboy234 อ่านข้อความ
    สวยงามมากเลยครับพี่แดน เครื่องเดิมเกียร์คอซะด้วย แต่อันนี้มันปีหลังๆแล้วใช่ป่ะครับ เห็นโลโก้เป็นตัวหนังสือเล็กๆติดที่ฝากระโปรง
    โปรซีดทำให้ผมตั้งข้อสงสัยมาหลายอย่าง รุ่นไหน รุ่นนี้ รุ่นแรก รุ่นรอง รุ่นสุดท้าย ผมก็งง มากครับ แต่สุดท้ายผมก็คิดว่ามันเป็นงานศิลปะครับ สุดยอด Arts of Machine on the world 555
    สวัสดีครับพี่เเดน
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป