ThaiScooter.Com Forums - nuknan - Blogs

View RSS Feed

nuknan

1. ขอบคุนมีพี่ที่เชียงใหม่มา ยกทั้งกองแล้วคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ liaxeil อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gornwi อ่านข้อความ
    โดนเหมือนกันครับ ผมซื้อคารบูและแฮนจาก เจ้าของที่โพสไป

ตอนแรกพี่บอกว่า คาร์บูเปนคาร์บูแท้ แต่พอผมได้รับของกับเปนของเทียม ซึ้งไม่ตรงกับความจริงที่ประกาสขายและตอบกระทู้

ถ้าเปนของเทียมก็บอกกัน ผู้ซื้อจะได้ไม่เสียความรู้สึกนะครับ
    ใช่ครับของสภาพยังไงก็ควรบอกตรงๆไม่ใช่หลอกขายกันแบบ นี้
    Categories
    Uncategorized
  2. ระเบิด ทั้งคัน สนชิ้นไหน โทมา ถูกๆ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gornwi อ่านข้อความ
    โดนเหมือนกันครับ ผมซื้อคารบูและแฮนจาก เจ้าของที่โพสไป

ตอนแรกพี่บอกว่า คาร์บูเปนคาร์บูแท้ แต่พอผมได้รับของกับเปนของเทียม ซึ้งไม่ตรงกับความจริงที่ประกาสขายและตอบกระทู้

ถ้าเปนของเทียมก็บอกกัน ผู้ซื้อจะได้ไม่เสียความรู้สึกนะครับ

กกก
    Categories
  3. ระเบิด ทั้งคัน สนชิ้นไหน โทมา ถูกๆ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ liaxeil อ่านข้อความ
    ขอโทดที่ต้องพูดในนี้เพราะโทรไปไม่รับ !!!

ไมล์พร้อมสวิทกุญแจ+ดอกกุญแจที่ผมซื้อไป พี่บอกว่าไมล์ใช้ได้สวิทใช้ได้ สาพดี ของแท้ทั้งหมด

แต่ของที่ได้ใช้ไม่ได้ทั้งหมด เรื่อนไมล์สภาพแตกหักกระจกบังไมล์ก็ไม่มี สวิทกุญแจบิดไม่ได้ ที่แย่ยิ่งกว่านั้น เทียมทั้งหมดครับ

จะรับผิดชอบรึปล่อยเลยตามเลยก็ได้นะครับ คิดดูเอาเอง !! เพราะของที่ได้สภาพฝากทิ้ง
    Categories
  4. ขาย sr 400 ครับ ราคา 46,000 บาท กทม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ union999 อ่านข้อความ
    สวย ราคาดีครับ

ขอ 40 ถ้วนครับ เดวพรุ่งนี้ไปเอาเลย
    Categories