ThaiScooter.Com Forums - ves&lam-baby - Blogs

View RSS Feed

ves&lam-baby

1. ขายแลม1-2-3รถแท้ทุกคันครับ ทะเบียนโอนทุกคัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ves&lam-baby อ่านข้อความ
    ลบกระทู้เก่าออก ลงใหม่ให้อยู่กระทู้เดียวเลยพี่น้อง
    ขายแลม1LIทะเบียนโอน(ทะเบียนจดใหม่ปี54 ออกโดย กรมขนส่งโอนได้ทั่วไทยครับ)ราคาขายที่405,000พร้อมขอ งแต่งทั้งหมดครับ
    รายละเอียดของแต่งนะครับ ปลิงข้างวีกาโน(ช่องตัน) ปลิงข้างวีกาโน(ขนนก) ปลิงบังโคลนหน้าวีกาโน
    กันชนหน้าวีกาโน ถุงเท้าวีกาโนสีฟ้า ฝาครอบล้อหน้า-หลัง+ลูกบิดเปกาซัด จับล้ออะไหล่หน้าวีกาโน+ครอบล้อ+ลูบิดซุเปอร์
    ครอบดั้งอูม่า คิ้วเบิ้ลอูม่า คริสเหลี่ยม มีไฟraydyotด้วยครับถ้าเอาพร้อมรถก็+ไปอีก15,000
    สนใจก็โทรมา
    ...
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป