ThaiScooter.Com Forums - petch2510 - Blogs

View RSS Feed

petch2510

1. ปิดการขายครับ k-125 1.000฿ (อะไหล่)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ petch2510 อ่านข้อความ
    ขายอะไหล่ที่เสร็จจากการจัดสภาพครับ เป็นของใช้งานได้ติดมากับรถไม่ใช่ของไม่ดี เพียงแต่ผมได้ของสภาพที่ดีกว่าเลยถอดเปลี่ยนครับ เหมาหมด1000฿ครับมารับของเองนะครับที่คลองเตยไม่สะดว กส่งครับเยอะและหนักมาก

กระจกครับ ขาเกลียวเสียมีขาดีให้อีก1คู่อยู่ด้านบนของภาพ

...
    Categories
    Uncategorized