ThaiScooter.Com Forums - l3abilone - Blogs

View RSS Feed

l3abilone

1. ต้องการเวสป้ารุ่นไหนก้อได ้ซักสองคันครับ

ขอรบกวนหน่อยครับ คือเพื่อนผมต้องการซักสองคันครับ ไม่รู้จะหาจากไหนครับเลยมาที่นี้ รุ่นไหนก็ได้ ยกเว้ย คอซ่า ครับ ขอราคา สองหมื่นนิดๆน่ะครับ งบมีแค่ 50000 ครับ รบกวนด้วยน่ะครับ จะกี่ cc ได้ทั้งนั้นครับ ไม่เน้นแรงเน้นชิวๆครับ ส่วนสภาพขอไม่ต้องดีมากแต่ซ่อมไม่ต้องบ่อยก็จะดีที่ส ุดครับ ขอบคุณครับบบ ยังไงก็ใครจะขายก้อโพสบอกไว้เบอร์ติดต่อด้วยน่ะครับ อีกสามวันจะมาเช็คให่คับผม
    Categories
    Uncategorized