ThaiScooter.Com Forums - โชกุน - Blogs

View RSS Feed

โชกุน

1. ฝากเตือนครับ ซื้อSrรถประกอบใหม่ ไม่ได้อินวอยช์ จากคุณ for _far ถ้าไม่สมควรแอดมินลบทิ้งได ้เลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ for_far อ่านข้อความ
    ลองอ่านดีๆๆ นะคับ ว่าคุณ ไม่ได้อะไรเลย หรอ คับ อินวอยก้อได้ไป คอหลีด ไฟเลี้ยวก็ ได้ไป ที่ตกลงกันไว้คือ ((( คุณต้องการเอกสารเพิ่ม ไม่ช่ายคุณไม่ได้รับอะไร ขอโทษนะคับ ผมไม่ได้หนีปัญหา )))
    Categories
    Uncategorized