ThaiScooter.Com Forums - OOLU - Blogs

View RSS Feed

OOLU

1. ใครมี Vespa กะ Lambretta สีเดิมโรงงาน โชว์เลยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Friday อ่านข้อความ
    มีโอกาสได้เข้าไปในตลาดที่ผมเกิด เลยเก็บบรรยากาศมาฝากกัน
    เพิ่งรู้มาเมื่อไม่นานนี้คันนี้เคยได้ที่ 1 ด้วย
    ที่เพชรบูรณ์ ประเภท แห้งเดิม

Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป      
  2. Px _____125 - 150 - 200

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    555+++ ลืมไปแล้ว 2ชาติกว่า มิงยังขุดขึ้นมาอีกเน๊อะไออ้วน
    Categories
  3. 125 primavera เมืองเชียงใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jaysoul อ่านข้อความ
    รถสวยครับ ความรู้สึกเหมือนกันเลยครับ ชอบๆ
    Categories