ThaiScooter.Com Forums - yo_2528 - Blogs

View RSS Feed

yo_2528

1. dio zx af27 แต่งนิดหน่อย ถูกมาก

2. ขายหรือเเลก KSR ชุดเเต่งญีปุ่นแท้ทั้งคัน (Takekawa, Brembo)

3. ksr เดิม ขอแลก เวสป้าหรือแลมซักคันหน่อยค รับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ choraka92 อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yo_2528 อ่านข้อความ
    แลกSr คาเฟ่ รถปี2002 ไมคับ
    ขอชมหน่อยครับผม...น่าสนใจมากครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ
    ลองชมดูคับ บวกส่วนต่าง
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป  
  4. ขายถัง มิเนียม ซักใบราคาย่อมเยา

5. ขายรองเท้าซัก 4-5 คู่คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yo_2528 อ่านข้อความ
    ขายรองเท้าสภาพดีคับเก็บไว้ไม่ค่อยได้ใส่ รองเท้าทุกผมใส่เองคับ ผมไม่ทราบว่ารองเท้าเบอร์อารัยแต่ตัวผมเองใส่รองเท้า นั้นยางเบอร์42ใส่ได้พอดีทุกคู่คับ สอบถามได้คับ 085-2999365
    คู่1 ลาคอสสีน้ำตาล 900 บาท
    คู่2 ลาคอสสีขาว 900 บาท
    คู่3 หนังดำไม่ทราบสัญชาติคับ 900 บาท
    คู่4 คอนเวริส์ตามสภาพคับ 800 บาท
    คู่สุดท้ายขายสนุกๆ 400 บาทคับ
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป