ThaiScooter.Com Forums - jumphol - Blogs

View RSS Feed

jumphol

1. ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rock_yam อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 2802415

ขอรายละเอียดหน่อยครับ...
    1.ราคาค่าติดตั้ง + อุปกรณ์ทั้งหมด ประมาณเท่าไหร่
    2.มีข้อเสีย หรือผลกระทบ ในระยะยาวบ้างมั้ยครับ(เกี่ยวกับเครื่องยนต์หรืออุปก รณ์ อื่นๆ)
    3.ต้องดัดแปลงแก้ไขตัวรถส่วนไหนบ้างมั้ยครับ
    4.เติมแก๊สเต็มถังประมาณกี่บาท และวิ่งได้ประมาณกี่กิโลเมตรครับ

ตอนนี้กำลังชั่งใจบวกกับกำลังเก็บงบประมาณอยู่ครับ

หวังว่าไม่มากไปนะครับ......
    1 ของผมถังเก่าหม้อต้มเก่าอุปกรณ์ทุกอย่างใหม่หมดจ่ายไ ป ...
    Categories
    Uncategorized