ThaiScooter.Com Forums - kittivit13 - Blogs

View RSS Feed

kittivit13

1. ไทยสกู๊ตเตอร์ ฉลองครบรอบ 10 ปี วันที่ 22 พ.ย. 2553 มอบของที่ระลึกให้สมาชิก

สำหรับครอบครัวผมไทยสกุ๊ตเตอร์เป็นมากกว่่าเวบไซต์หล ายครั้งที่บ้านหลังนี้ช่วยผมได้ในยามคับขันหลายคนที่ เป็นมากกว่าผู้ซื้อผู้ขายและผู้ให้คำปรึกษาบ้านหลังน ี้อยุ่ในซอยเล็กๆมีเพียงคนกลุ่มหนึ่งที่ผมเรียกว่าพี ่ย้องแต่บ้านหลังนี้สร้างสิ่งดีๆให้สังคมเสมออย่างเช ่นเรื่องน้ำท่วมที่ผ่านมา ยินดีในวันคล้ายวันก่อตั้งไทยสกุ๊ตเตอร์คงไม่มีของขว ัญใดจะให้ได้ดีไปมากกว่าการอยุ่ในบ้านไทยสกุ๊ตเตอร์ด ้วยความสุจริตใจ...ตลอดไป ขอบคุณครับ
    Categories
    Uncategorized