Thaiscooter.com - ขอเชิญร่วมงาน 8ปี happy birthday sakhonnakorn scooter club

• ขอเชิญร่วมงาน 8ปี happy birthday sakhonnakorn scooter club

ขอเชิญร่วมงาน 8ปี happy birthday sakhonnakorn scooter club

ในวันที่ 7 ธันวาคม 2556 นะคับ มาเฮฮาสนุกสนาน ร่วมกันนะคับพี่น้อง เพื่อนฯที่สนใจที่จะมาร่วมสนุกติดต่อจองบัตรผมได้เลย คับ มีเสื้อยืด และของที่ระลึกในงาน พร้อมอาหาร ชิมเนื้อโคขุนโพนยางคำที่ขึ้นชื่อของไทยและอาหารพื้น ชาวอีสาน,เวียดนาม และพบกับศิลปินนักร้องหลากหลายสไตล์ ที่พักเอาเต็นมากางด้วยนะคับ แจ้งจำนวนให้ผมทราบก่อน15พฤศจิกายน 2556จะได้เตรียมงานให้เหมาะสมครับ งานครั้งนี้เป็นครั้งแรกของกลุ่มสกลนครผมและทีมงานสก ลนครทุกคนจะทำให้พี่น้อง เพื่อนฯทุกคนได้สนุก สนานกันเต็มที่คับผม เล็กสกล