Thaiscooter.com - งานปาร์ตี้ ชาว Mods & Rockers Thailand

• งานปาร์ตี้ ชาว Mods & Rockers Thailand

งานปาร์ตี้ ชาว Mods & Rockers Thailand

งานปาร์ตี้ ชาว Mods & Rockers Thailand
    26 ธันวาคม 2556
    สถานที่ ร้าน That 's Wine นิมมาน ซอย 7 จ.เชียงใหม่

เราจะสตาร์ทมอเตอร์ไซด์ หรือสกุ๊ตเตอร์ขึ้นไปมันกันที่เชียงใหม่อีกครั้ง!! กับงานที่เป็นตำนานระหว่างสองสไตล์ มาพบป่ะกัน
    ไม่ว่าคุณจะเป็นม๊อด หรือ ร๊อคเกอร์ แต่งตัวมาให้เต็ม!!

The Mods and Rockers #2 at Chiang-mai
    Venue: That's Wine @ Soi Nimman 7
    Date: 26th of December 4pm onward

Rockers's dress code : Leather jacket
    Mods's dress code: mod's style..you know what I mean!

***ประกาศสำหรับผู้ที่จะเดินทางขึ้นเหนือไปพร้อมๆ กันวันที่ 24 นะครับ ทางทีมงานเรามีห้องพักสำรองไว้แล้วถ้าใครไม่มั่นใจว่ าจะไปหาที่พักทางนู้นได้ ก็สามารถร่วมทริปเดินทางพร้อมๆ กับพวกเราได้นะครับ เหมือนเดิมไม่เกี่ยงค่าย ขอแค่เป็นมอสหรือร็อคเกอร์ ก็ร่วมทางกันได้แน่นอน***

***ถ้าไม่ต้องการหาที่พักเอง*** สำหรับทริปของพวกเรามีค่าใช้จ่าย 3900 บาทนะครับรวมที่พัก 3 คืนพร้อมอาหารเช้าที่โรงแรม ธาริน (ไม่ไกลจากสถานที่จัดงาน) และเราก็มีของที่ระลึกที่เหมาะกับนักเดินทางอย่างพวก เราให้ด้วย จะเป็นอะไร ขอเวลาแป๊บนึงนะครับตอนนี้ผลิตใกล้เสร็จแล้ว (เฉพาะผู้ที่ร่วมทริปกับเรานะ) ส่วนเพื่อนๆ ที่อยู่ต่างจังหวัดก็ร่วมไปกับเราได้เหมือนกัน เราจะมีจุดต่างๆ ระหว่างทางเข้ามาร่วมกันได้เลย ยังไงแผนที่จะแจ้งอีกทีนะครับ***

Attention attention!! For those who want to come along with us from Bangkok to Chiang mai on 24th of December we can book a room for you for 3 nights at CM. Just bring your leather jacket or your parka jacket with you(and of course your own bike!). The cost is 3,900 bht incl breakfast!

อ่านรายละเอียด https://www.facebook.com/events/242280439264698/