Thaiscooter.com - Suzuki M12-2

• Suzuki M12-2

ตอนนี้ ยังขาด ยางต่อคาร์บู อยู่ ครับ สำหรับคันนี้ ใครมี แบ่งมากนะ หรือ แลกอะไหล่กันก้อได้ครับ
    Comments 10 Comments
    1. apichatc's Avatar
      apichatc -
      ผมชอบซูซูกิ ได้มาคันหนึ่งครับ เลยอยากให้พี่ๆ น้องๆ ชม
      Model : K10P
      Capacity : 79 C.C.
      Weight : 76 kg.
      Engine No: 478271
      Frame No : 480881
      Suzuki Motor Co.,Ltd.
      Made in Japan
    1. llTHAILANDll's Avatar
      คันแดงนี้ขายป่าวคับ

หรือโชว์เฉยๆ
    1. bebonobi's Avatar
      bebonobi -
      คันแดง งามมาก !!

ราคาเท่าไหร่ !!
    1. kidjamazz's Avatar
      kidjamazz -
      ผมขับ a-100 อยู่อะไหล่เพียบ สนจัยโพสไว้ได้นะ ผมเข้ามาดูอยู่เรื่อย
      ....นึกว่าจะไม่มีใครรัก ซู ซะแล้ว...
    1. yoauto24's Avatar
      yoauto24 -
      สนใจคันเเดงคับe10
    1. bluerose's Avatar
      bluerose -
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kidjamazz อ่านข้อความ
      ผมขับ a-100 อยู่อะไหล่เพียบ สนจัยโพสไว้ได้นะ ผมเข้ามาดูอยู่เรื่อย
      ....นึกว่าจะไม่มีใครรัก ซู ซะแล้ว...
      มีตะแกรงหลังแบบยาว กับโช๊คหลังไหมครับ
    1. grissy09's Avatar
      grissy09 -
      อยากได้เบาะรุ่นนี้จัง ติดต่อที่ไหนนี่ ใครมีโพสต์บอกหน่อยสิ[email protected]
    1. saguly's Avatar
      saguly -
      รถผมก็ทรงแบบนี้แหละครับ แต่ในใบรถมันเขียน a90 ผมก็เลยงง พอไปหารูป ก็ไม่เห็นมีคันไหนเหมือน จนมาเจอรถของพี่นิแหละครับ เหมือน เป๊เลย
    1. saguly's Avatar
      saguly -
      เหมือนคันสีครามนะครับ รถผม kidjamazz มีเครื่อง A90 ไหมครับ เบาะ A90
    1. Michinboo's Avatar
      Michinboo -
      เหมือนรถผมเลย มี 3 คัน