Thaiscooter.com - พี่น้องผองเพื่อน Cb 350 เร่เข้ามาครับ

• พี่น้องผองเพื่อน Cb 350 เร่เข้ามาครับ

ขอเชิญชวนบรรดาพี่น้องผองเพื่อน CB 350 เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้ นานาสาระ ทัศนคติกัน เห็นช่วงนี้เงียบไปเข้ามาต่อกระทู้กันหน่อยน่า อย่าซีเรียส สิ้นปีนี้เดี๋ยวพี่เจมส์จะมีของแจก บอกใว้ก่อนก็ได้ว่าเป็นตัวเพิ่มประสิทธิภาพทางไฟ แบบ two-in-one รายละเอียดทางเทคนิคยังไม่เปิดเผย อยู่ระหว่างพัฒนาครับเสร็จทันปีใหม่แน่นอน สงวนสิทธิ์จะแจกให้พี่น้องผองเพื่อน CB 350 เท่านั้น จะถือเอาสถิติการเข้ามาบ่อยที่สุดในหน้านี้เท่านั้น 3 รางวัลครับ ยังคิดไม่ออกว่าจะเอาอะไรไปร่วมประมูลหารายได้สนับสน ุนเวปของเราดี รายได้จากการประมูลไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น จะมอบให้เวปมาสเตอร์ทั้งหมด สนับสนุนกันหน่อยเร้วพวกเรา................พี่เจมส์ ครับ /\2
    ประกาศเปลี่ยนเลขที่บัญชี เป็นเลขนี้นะครับ 331-0-180-182 ธ.กรุงไทย สาขาศีขรภูมิ ชื่อบัญชี นภัสวรรณ บางทราย (คุณกุ้ง) นอกจากบัญชีนี้ใช้ไม่ได้แล้วโดนอายัดหมด เงินที่เหลือดันถอนไม่ทันซักบัญชีเลย
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ สาวก Cb 350 เร่เข้ามาครับ started by kung.cb350 View original post