Thaiscooter.com - งานอวดของเก่า จ.แพร่ 8-9 สิงหาคม 2555 นี้

• งานอวดของเก่า จ.แพร่ 8-9 สิงหาคม 2555 นี้

งานอวดของเก่า จ.แพร่ 8-9 สิงหาคม 2555 นี้

โดย สำนักงานวัฒนธรรม จังหวัดแพร่
    www.pco.go.th
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ งานอวดของเก่า จ.แพร่ 8-9 สิงหาคม 2555 นี้ started by webmaster View original post
    Comments 3 Comments
    1. ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
      งานนี้ผมก็ไปมาครับ อิอิ จังหวัดบ้านเกิด พลาดได้ไงง แต่ผมว่าปีนี้ ของน้อยกว่าปีทีแล้วนะครับ อีกอย่างพวกรถมอไซคลาสสิค น้อยมากๆ เดี๋ยวจะเอารูปมาให้ชมนะ
      แอ่วงานอวดเก่าแป้ ครั้งที่ ๒ ๘-๙ สิงหาคม ๒๕๕๕

งานคืนแรก ตอน โก๋บ้านนอกแอ่วในเวียง ( ๑ )

จบคืนแรก ด้วยภาพโลโก้ กลุ่มที่ผมอยู่หน่อยนะครับ
      แอ่วงานอวดเก่าแป้ ครั้งที่ ๒ ๘-๙ สิงหาคม ๒๕๕๕

งานคืนที่สอง ตอน โก๋บ้านนอกเข้าเวียง

จบคืนที่สองครับ ปีหน้าพบกันใหม่ ไม่แน่อาจจะมีอีกนะครับบ เชิญมาเที่ยวกันเยอะๆ จังหวัดแพร่มีอะไรดีๆ อีกเพียบ