!@#$%^&* เอาของเก่ามาแบ่งปัน โอนไว ส่งไว ทันใจไม่ถูกจูน *&^%$#@! - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

Coca Cola

!@#$%^&* เอาของเก่ามาแบ่งปัน โอนไว ส่งไว ทันใจไม่ถูกจูน *&^%$#@!

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kam1981 อ่านข้อความ
รับค่ะ
ป้ายไฟ coke vip ไม่อยู่แล้วครับ น้องผมเอาไปให้ร้านอาหาร เดียวผมจะหาให้ใหม่ครับพอหาได้อยู่

Submit "!@#$%^&* เอาของเก่ามาแบ่งปัน โอนไว ส่งไว ทันใจไม่ถูกจูน *&^%$#@!" to Digg Submit "!@#$%^&* เอาของเก่ามาแบ่งปัน โอนไว ส่งไว ทันใจไม่ถูกจูน *&^%$#@!" to del.icio.us Submit "!@#$%^&* เอาของเก่ามาแบ่งปัน โอนไว ส่งไว ทันใจไม่ถูกจูน *&^%$#@!" to StumbleUpon Submit "!@#$%^&* เอาของเก่ามาแบ่งปัน โอนไว ส่งไว ทันใจไม่ถูกจูน *&^%$#@!" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments