แยก HONDA CB100 No Bookครับ ขายแยก !!! - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

donshinobi01

แยก HONDA CB100 No Bookครับ ขายแยก !!!

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parkdong อ่านข้อความ
ผมจะโพสอันสุดท้ายแล้วคับ feedbackscore เค้ามีไว้ใ้เช็คความน่าเชื่อถือนะคับ ไม่ได้มีไว้เฉยๆ
http://www.thaiscooter.com/forums/itrader.php?u=92616 ขายของในนี้คำพูดสำคัญคับ ยังไงผมขอให้ feedback score - กับพี่นะคับ เพื่อคนที่เค้าจะซื้อกับพี่เค้าได้ช่างใจก่อน ว่า จะซื้อกับพี่รึเปล่า อยู่ดีๆพี่จะขึ้นราคาอีกรึเปล่า
ถึงผมจะไม่ได้ขาย bm ราคาแพงๆหรือขายเป็นอาชีพนะคับ แต่ผมพูดเป็นคำพูดคับ ตกลงกับใครแล้วก็คือจบ ไม่ใช่ว่ามีใครมาบอกว่าต้องขายมากกว่านี้ ก็ขึ้นราคาซะงั้นหยั้งงี้เรียกอะไรคับ แล้วที่ตกลงกันไป คือ ? ผมพูดไม่ต้องการอะไรหรือไม่ได้พอใจพี่หรอก แค่คิดว่าคนเล่นรถเหมือนกันน่าจะเข้าใจ แค่เสียความรู้สึกคับ
ถ้าพี่โดนแบบนี้พี่ก็จะรู้เอง ว่าเป็นไง

พูดอย่างนึง ทำอย่างนึง มันการกระทำของ ..............

Submit "แยก HONDA CB100 No Bookครับ ขายแยก !!!" to Digg Submit "แยก HONDA CB100 No Bookครับ ขายแยก !!!" to del.icio.us Submit "แยก HONDA CB100 No Bookครับ ขายแยก !!!" to StumbleUpon Submit "แยก HONDA CB100 No Bookครับ ขายแยก !!!" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments