ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1 - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

กิติชัย

ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joey_tst@hotmail.com อ่านข้อความ
โปรดทราบนะครับ
ผม หอยเมืองเลย ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง
กับงานในครั้งนี้นะครับ เพราะมีคนเอาชื่อ
เป็นแอบอ้างโดยไม่ได้ขออนุญาต ตัวผมก่อน
และผมไม่มีอะไรกับการจัดงานในครั้งนี้ ครับ
ต้องบอกกับทางกลุ่มที่จัดงานด้วยนะครับ ไม่ได้มากลั่นแกล้งอะไร แต่จะเอาชื่อใครไปลงบอกเขาด้วย นะครับ

Submit "ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1" to Digg Submit "ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1" to del.icio.us Submit "ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1" to StumbleUpon Submit "ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments