ขาย cosa 150 มีทะเบียนพร้อมโอน เบรคดี เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

พตอ.lam

ขาย cosa 150 มีทะเบียนพร้อมโอน เบรคดี เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ROMEO&JULIET อ่านข้อความ
นัดดูรถของเป็น เสาร์ อาทิตย์นะครับ....วันธรรมดาถ้าจะนัดดูรถคงต้องเป็นเย ็นๆๆ มืดๆๆหน่อย..โทรมานัดกันก่อนนะครับผม...เพราะผมไปทำง านไกล

รถอยู่ รามอินทรา 109 ครับผม

ผมสนใจอยู่ครับ อยากดูรถนะ แต่ผมอยู่ที่ชลบุรี ไปไม่ถูกนะครับ พอจะมีแผนที่ไมครับเผื่อวันเสาร์จะไปดูครับ
ส่วนเรื่อง เบรคเดิมไมครับ สตาร์มือใช้ได้ ทะเบียนเป็นชื้อต้วเองใช่ไมครับ แล้วราคาเนตๆได้เท่าไหร่ครับ
mail มาบอกก็ได้ครับ pakdeemut@yahoo.com ขอบคุณครับ

Submit "ขาย cosa 150  มีทะเบียนพร้อมโอน  เบรคดี  เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน" to Digg Submit "ขาย cosa 150  มีทะเบียนพร้อมโอน  เบรคดี  เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน" to del.icio.us Submit "ขาย cosa 150  มีทะเบียนพร้อมโอน  เบรคดี  เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน" to StumbleUpon Submit "ขาย cosa 150  มีทะเบียนพร้อมโอน  เบรคดี  เครื่องเยี่ยม พร้อมเดินทางไปกับท่าน" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments