คุยกับลุงแดงเรื่อง gl - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

dindee

คุยกับลุงแดงเรื่อง gl

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dang gl อ่านข้อความ
เอางี้ ถอดหัวเทียนออกเอาหลอดกาแฟใส่ลงไปหมุนล้อแม่เหล็กให้ ลูกสูบขึ้นสุดดูมาร์คให้ตัวทีตรงมาร์ค แล้วดูที่จานทองขาวจะมีมาร์คลองตั้งให้ตรงกันดูก่อน แล้วเปิดหน้าทองขาวให้เปิดประมาณความหนาของบัตรเครดิ ตแล้วลองสตาร์ทดูว่าดีหรือไม่ ถ้าไม่ดีเท่าที่ควรก็ค่อยขยับจานไฟเดินหน้าถอยหลังโด ยการเคาะเบาๆ(ขยับที่ละนิด) แล้วสังเกตุเสียงเครื่องมันจะเร่งขึ้น เอาที่เร่งที่สุดเรียบที่สุดนั่นแหละครับ
ทำตามลุงแดงบอกทุกอย่างครับ ผลที่ออกมาคือแจ๋วครับลุงแดง เครื่องกลับมาดีแล้วครับขอบคุณลุงแดงมากๆๆเลยครับ เดี๋ยวคราวหน้าจะเอาปัญหามาให้ลุงแดงช่วยแก้อีก ..อิอิ
อีกอย่างครับ ชุดแกนโซ่ราวลิ้นของxl 100 เอามาใส่gl100ได้ป่าวครับ

Submit "คุยกับลุงแดงเรื่อง gl" to Digg Submit "คุยกับลุงแดงเรื่อง gl" to del.icio.us Submit "คุยกับลุงแดงเรื่อง gl" to StumbleUpon Submit "คุยกับลุงแดงเรื่อง gl" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments