ถามผู้ใช้เครื่อง lifan 200 ครับ - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

anonny

ถามผู้ใช้เครื่อง lifan 200 ครับ

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marshal69 อ่านข้อความ
ส่วนตัวผมแล้วผมก้อตัดสินใจอยู่ว่าจะซื้อดีรึไม่เพรา ะแถวบ้านผมยังไม่มีใครเล่นเครื่องไลฟาน 200 เลยลองซื้อมาเล่นดู เรื่องสายไฟผมเดินสายเองผมเอาแผ่นชาตดรีมลงแทนเพราะง ่ายดีไม่ยุ่งยาก แบตใช้ของโซนิคสต๊าทมือครับ เสตอหน้าใช้ของแดช 15 ฟันหลัง36ฟัน โซ่เบอร์ 428 เอาเครื่องขึ้นได้ 2 วันผมอัดเลยแรงมาก 140+ (ผมใส่รถ jx110) รอบจัดเลยทีเดียว ผมไม่กล้าบิดอีกเพราะเครื่องแรงมากจนรถสั่นไปหมด ผมเปลี่ยนแต่เครื่องเท่านั้นไม่ได้แต่งอะรัยมากมายเพ ราะชอบเดิมๆแต่รถของผมใช้งานทุกวันที่ทำงาน+บ้านไปกล ับ 35 กิโลเฉลี่ยแล้ววิ่งประมาณ 80+ ผมชอบความสะดวกสบายเลยลงเครื่องใหม่ ไม่มีปัญหาจุกจิกอะรัยยิ่งสต๊าทมือสบายใหญ่เลย ทำทะเบียนก้อถูกกฎหมายด้วย ผมมาลองเปลี่ยนน้ำมันเครื่องหลายยี่ห้อดูแล้วเ่ท่าที ่ผมใช้ยี่ห้อ ปตท.กึ่งสังเคราะห์ นี่แหละดี(สำหรับผมนะ)ลองมาหลายแล้วครับแพงที่ว่าดีๆ นะลองมาหมดครับ ถ้าไม่คิดอะรัยมากนะครับเครื่องไลฟาน 200 ก้อเป็นทางเลือกอีกหนึ่งทางที่น่าใช้ครับ ใครมีปัญหาอะรัยโทรสอบถามได้ครับ
ลองแล้วจะได้รู้ว่าไม่เป็นอย่างที่คุณคิดครับ......

Submit "ถามผู้ใช้เครื่อง lifan 200 ครับ" to Digg Submit "ถามผู้ใช้เครื่อง lifan 200 ครับ" to del.icio.us Submit "ถามผู้ใช้เครื่อง lifan 200 ครับ" to StumbleUpon Submit "ถามผู้ใช้เครื่อง lifan 200 ครับ" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments