1400 ส้มครีม รายงานตัวครับ - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

ตนคลองสัก

1400 ส้มครีม รายงานตัวครับ

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตนคลองสัก อ่านข้อความ
คันนี้ใช้มา13ปีเพิ่งเปลี่ยนเสื้อผ้าให้ใหม่แต่เดิมเ ป็นสีน้ำเงิน ใช้บรรทุกไม้ อิฐ หิน ดิน ทราย เอาจนคุ้มหลังจากนั้น จอดทิ้งไว้เป็นปี พอดีได้เข้ามาดูเว็บไซด์มาสด้า ก็ได้พบกับครอบครัวนี้ดูแล้วเป็นครอบครัวที่ใหญ่มาก มีความหลากหลายอาชีพ รู้สึกว่าเป็นอะไรที่อบอุ่น มีการทักทาย สนทนา ปรึกษาเรื่องต่างๆที่เกี่ยวกับรถ อีกทั้งมีผู้ดูแลบอร์ดที่รู้เรื่องราวของรถ สมาชิกที่แลกเปลี่ยนความรู้ให้กันอยู่ตลอด. เลยตัดสินใจเปลี่ยนเสื้อให้รถคู่ชีพ ซึ่งเป็นรถคันแรกที่อยู่ด้วยกันมาถึง 13 ปี เป็นเสื่อสีส้มครีม ในราคา ชุดละ 18,000 บาท แล้วอื่นๆอีกหลายรายการ.ครับพี่น้องแล้วเดียวจะอัพรู ปอื่นๆมาให้ท่านๆได้ดูกัน ผม(ซีอิ้ว)แม่ตั้งให้ครับ อยู่จ.ตาก ก็ขอฝากตัวเข้าเป็นสมาชิกอีกคน
รูปขนาดเล็ก รูป      

Submit "1400 ส้มครีม รายงานตัวครับ" to Digg Submit "1400 ส้มครีม รายงานตัวครับ" to del.icio.us Submit "1400 ส้มครีม รายงานตัวครับ" to StumbleUpon Submit "1400 ส้มครีม รายงานตัวครับ" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments