โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

monkey god

โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oodanurak อ่านข้อความ
ผมก็ไม่ได้ขัดแย้งตรงไหนหรอกนะ เพียงแต่ว่า มาจัดงานที่โรงเรียนเพนียด ทำใมไปบริจาคให้ที่สระบุรีล่ะ ผมอยากให้ทำบุญให้กับท้องถิ่นนั้นๆไม่ดีกว่าเหรอ ผมรู้จักดีทั้งกำนัน และทิดดำแหละ ลองถามเขาดูได้ เขาก็รู้จักผม ผมชื่ออ๊อด บ้านอยู่หน้าปากทางเข้านี่แหละ สำหรับพวกเราชาวคลาสสิคไม่มีปัญหาอยู่แล้วที่จะมีงาน มาลง แต่ที่ๆเขาขาดแคลนมันก็มีทุกที่นั้นแหละ ผมอยากให้บริจาคกับในพื้นที่มากกว่าจะสนับสนุนเต็มที ่เลย พวกผมมีเยอะจะได้ช่วยๆกันทำงานให้เต็มที่ ขอบคุณครับ

Submit "โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี" to Digg Submit "โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี" to del.icio.us Submit "โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี" to StumbleUpon Submit "โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments