ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ.... - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

jumphol

ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ....

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rock_yam อ่านข้อความ
แนบเอกสาร 2802415

ขอรายละเอียดหน่อยครับ...
1.ราคาค่าติดตั้ง + อุปกรณ์ทั้งหมด ประมาณเท่าไหร่
2.มีข้อเสีย หรือผลกระทบ ในระยะยาวบ้างมั้ยครับ(เกี่ยวกับเครื่องยนต์หรืออุปก รณ์ อื่นๆ)
3.ต้องดัดแปลงแก้ไขตัวรถส่วนไหนบ้างมั้ยครับ
4.เติมแก๊สเต็มถังประมาณกี่บาท และวิ่งได้ประมาณกี่กิโลเมตรครับ

ตอนนี้กำลังชั่งใจบวกกับกำลังเก็บงบประมาณอยู่ครับ

หวังว่าไม่มากไปนะครับ......
1 ของผมถังเก่าหม้อต้มเก่าอุปกรณ์ทุกอย่างใหม่หมดจ่ายไ ป 3500 (รู้จักกัน)
2 ใช้เงินมากขึ้นกินข้าวไกลขึ้น
3 ใส่ปั้มติ๊กเพิ่ม 1 ลูก
4 เติม 500 วิ่ง 500โล

Submit "ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ...." to Digg Submit "ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ...." to del.icio.us Submit "ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ...." to StumbleUpon Submit "ขอถามเรื่องติดแก๊ส mazda familia หน่อยครับ ใครติดแล้วขอข้อมูลหน่อยคร ับ...." to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments