อุ๊ด หรือนาย สุรพัศ กาดใจเข็ม อยู่เชียงใหม่ครับ ขอใบอินวอยด้วย - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

bee194

อุ๊ด หรือนาย สุรพัศ กาดใจเข็ม อยู่เชียงใหม่ครับ ขอใบอินวอยด้วย

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bee194 อ่านข้อความ
ถ้ามีอินวอยตัวเครื่องก็ช่วยส่งมาด้วยครับจะใช้ แต่ถ้าไม่มีเหหมือนตอนที่ตกลงกันตอนแรกก็ถือว่าซวยไป แต่พี่ก็ไม่ได้โกงนะให้เงินครบหมดทุกอย่าง ที่ว่าส่งเงิน3-4 รอบนะลองคิดดีๆว่า รอบที่1 ตกลงกันว่าจ่ายครึ่งนึงก่อนส่ง
รอบที่2 จ่ายก็จะให้ครบ ตอนได้รับรถ (แต่คราวนี้ไม่ได้ส่งกระจกมาให้ กับ ใบอินวอย) พี่ก็ค้างไว้แค่ไม่กี่พัน
รอบที่3 เอากระจกมาให้แต่ขาดใบอินวอยตัวเครื่อง (ที่นี้พี่ก็โอนเงินให้หมดแล้ว) เห็นบอกว่าจะส่งใบอินวอยมาตาม
จน4-5เดือนก็แล้วโทรไปก็ไม่อยู่ จนทุกวันนี้เปลี่ยนเบลอ ยังไม่ได้ใบเลย
ถ้ามีใบอินวอยก็ช่วยส่งมาให้พี่ด้วยละกัน หรือเบลอติดต่อกลับก็ได้ ต้องการไช้มัน

Submit "อุ๊ด หรือนาย สุรพัศ กาดใจเข็ม อยู่เชียงใหม่ครับ ขอใบอินวอยด้วย" to Digg Submit "อุ๊ด หรือนาย สุรพัศ กาดใจเข็ม อยู่เชียงใหม่ครับ ขอใบอินวอยด้วย" to del.icio.us Submit "อุ๊ด หรือนาย สุรพัศ กาดใจเข็ม อยู่เชียงใหม่ครับ ขอใบอินวอยด้วย" to StumbleUpon Submit "อุ๊ด หรือนาย สุรพัศ กาดใจเข็ม อยู่เชียงใหม่ครับ ขอใบอินวอยด้วย" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. bee194's Avatar
    ........