ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

hang5555

ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hang5555 อ่านข้อความ
สวัดดีครับ ต้องการขายของเก่าที่บ้านครับ ราคาถูกราคาเหมายกชุดทั้งสองตู้ 100,000 บาทครับเจ้าของขายเองครับ ขอบคุณครับ ติดต่อ087 -499-5940 ครับบ (เอ็กซ์ครับx) เชิญมาดูก่อนได้ครับ ของราคาถูกแน่นอนครับ
อยู่แถวพระรามสองครับ
Name:  IMG_1495.jpg
Views: 2143
Size:  41.6 KB ตู้เป้นตู้สมัยร.5 ครับ มีชุดเงิน กาน้ำโบราณ และของเก่าที่ยังไม่ถึงยุกต์ อยากให้มาดูขอบคุณครับ เอาไปเก็บสะสมต่อ

Submit "ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด" to Digg Submit "ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด" to del.icio.us Submit "ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด" to StumbleUpon Submit "ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments