ผ้าคลุม กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง 100%สําหรับรถที่ท่านรัก - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

DEC

ผ้าคลุม กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง 100%สําหรับรถที่ท่านรัก

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วัชรพล ชนะชาญมงคล อ่านข้อความ
สอบถามครับ

ถ้าผมต้องการผ้าคลุมรถนำมาใส่รถ suzuki k125 ต้องใช้ขนาดไหนหรอครับพี่ พอดีรถมีกระจกมองข้างอยู่อยากได้แบบคลุมทั้งคันมิดเล ยอะครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
ค่ะราคาผ้า 780 บ. จัดส่งไปรษณีย์ ธรรมดาเพิ่ม 60บ. (5-6 วันถึง)ส่งEMS 110บ.(1-2วันถึง) รบกวนถ้าสั่งเลยขอให้ส่ง ที่อยู่เข้าเบอร์ มือถือ เบอร์ 084-439-6019 หลังโอนเงิน จะได้ให้คนออกไปส่งสินค้าให้นะค่ะ
ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

Submit "ผ้าคลุม กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง 100%สําหรับรถที่ท่านรัก" to Digg Submit "ผ้าคลุม กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง 100%สําหรับรถที่ท่านรัก" to del.icio.us Submit "ผ้าคลุม กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง 100%สําหรับรถที่ท่านรัก" to StumbleUpon Submit "ผ้าคลุม กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง 100%สําหรับรถที่ท่านรัก" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments