ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

ปลาย-ทาง

ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ heroin อ่านข้อความ
ชอบมากครับที่ออกมา เตือน ผมเข้าใจดีครับ พูดอะไรไว้แล้วควรรับผิดชอบคำนั้นด้วย ผมไม่ได้รู้จักทั้งสองเป็นการส่วนตัว แต่ผมมีความคิดเทใจไปทางคนขาย ที่ ถูกผู้ซื้อรังแก โดยรับปากแต่วาจา
เงินทุกบาททุกสตางค์มีค่า เงินที่คิดว่าน้อยสำหรับคุณ มันอาจมีค่ามากสำหรับคนอื่นเขาก้ได้ครับ

ขอบคุณมากครับที่เข้าใจ เขารับปากผมจริงครับ ไม่งั้นผมคงไม่ซื้อมาหรอกครับ ใครจะซื้อมาทิ้งเล่นๆตั้ง6อัน

ไงขอบคุณจากใจเลยครับ ทีี่เข้าใจความรู้สึก ไงมีโอกาส เราคงได้เจอกันสักครั้งครับ

ขอบคุณจากใจครับ

Submit "ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง" to Digg Submit "ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง" to del.icio.us Submit "ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง" to StumbleUpon Submit "ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments