มาแล้ว...รูปบรรยากาศที่พักทริปชะอำ(ถ่ายจากสถานที่จ ริง)

ชื่อกระทู้: มาแล้ว...รูปบรรยากาศที่พักทริปชะอำ(ถ่ายจากสถานที่จ ริง)

Senior Member BASSS_13CHOD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาแล้ว...รูปบรรยากาศที่พักทริปชะอำ(ถ่ายจากสถานที่จ ริง)

หลังจากที่คณะปฏิวัติ ออกประกาศฉบับที่ 1 ไปแล้วนั้น

ทางทีมงาน TRIP PROJECT ZIGGY CLUB ได้เดินทางไป SERVEY ที่พัก ทริป ชะอำมาแล้ว

เดินทางไปจิง ถ่ายจากสถานที่จิง ไม่ใช้ PHOTOSHOP ทีมงานเราทุ่มเทเพื่อคุณ

(อาจจะไม่หรูหราไฮโซดังหวัง แต่รับประกันความมันส์ และความประทับใจแน่นอน)

ปล.ขอแค่มีใจที่จะไป เรื่องรถไม่สำคัญ ไม่มีรถจิงๆ หรือปัญหาอื่นๆ โทรมาคุยกับผมได้

ทริปนี้เราจะไม่ขอหรือเข็นให้พวกคุณไป ขอเรียกว่า
    ทริปวัดใจก็แล้วกัน สั้นๆได้ใจความ

(เรานิ่งกันมานานเกินไปแล้ว ถึงเวลาที่ควรจะลุกขึ้นมาปลุกตำนาน ZIGGY ANTZ CLUB ได้แล้วคร้บ)

(บ้านพัก เดิน 2 ก้าว ถึงหาด)em97em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BASSS_13CHOD : 23-12-2008 เมื่อ 15:34

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เห้ย ยังงี้มีรับน้องใหม่ปะ เด๋วให้ไอ้โป้ง โชว์ทิ้งดิ่ง

ปล ที่จอดรถเป็นไงบ้าง ปลอดภัยไม บาสมายื่นยันหน่อย พี่น้องจะได้สบายใจ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

มาตรฐาน .

ยืนยันนอนยันครับ3ก้าวจากรถถึงเตียงนอน จุดถ่ายรูปและชมวิวเพียบ
    ความเร็วลม 3.5 น็อตตะวันออก เหมาะกับการเล่นเซิร์ฟสำหรับคนที่ชอบ
    10เมตรจากชายหาดมีปะการังยาวถึง100เมตร สำหรับคนที่ชอบดำน้ำ
    กลางคืนมีเรือให้ไปไดร์หมึกบริการฟรี
    มีเจ็ทสกีไว้ให้บริการสำหรับลูกค้ารีสอท
    สระว่ายน้ำจากุสซี่ระบบน้ำวนปรับอุณภูมิน้ำอุ่นในสระ
    อาหารมือเช้าอเมริกันเบรกฟัส
    มีสปีดโบทไว้บริการลูกค้าที่ต้องการเดินทางไปยังเกาะ ต่างๆๆฟรี

ทั้งหมดที่พูดมาไม่มีที่นี่................ts23ts23
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fossil : 23-12-2008 เมื่อ 22:22

Member DearGo's Avatar
    สถานที่
    ZiggY AntZ (1) เดียวในใจ
    ขอบคุณ
    0

สุโค่ยๆๆๆ
    The Best ZiggY AntZ

We don't love vespa for my life But vespa is my life
    ผมไม่ได้รักเวสป้าเท่าชีวิตเเต่เวสป้าคือชีวิตของผม

จุดหมายปลายทางไม่ได้สำคัญไปกว่า ระหว่างทางเลย

[email protected]

พร้อมลุย ฮี้ววววววววววว!!!..

ว่าแต่ค่าใช้จ่ายละ ยังไงจ้ะ

^^
    หน้ารับลม ...
    ล้อหมุน ติดพื้น ...
    และหัวใจ คลาสสิก ...

วิ๊งๆ .. แอดมาคุยกันคับ

ZiGGY ANTZ

Junior Member bass_13chod's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รับประกันเรื่องที่จอดรถครับ ปลอดภัย จอดที่บ้านที่เราพักนั่นแหละครับ

ปล.ใครจะเอาเข้าไปจอดในห้องนอนก็ยังได้ครับ ฟรีสไตล์ ขอให้เต็มที่กับทริปนี้หน่อยแล้วกันนะครับ

แล้วท่านจะได้ความประทับใจมิรู้ลืม ส่วนเรื่อง ค่าใช้จ่ายกับเวลาการนัดหมาย เด๋วจะแจ้งในแถลงการณ์ฉบับที่ 2

ตอนนี้กำลังประเมินสถานการณ์ เพื่อให้ได้ความสบายใจกับทุกๆคนมากที่สุด

ใครอยากเสนอความคิดเห็นหรือเสนอกิจกรรมอื่น โพสบอกหรือโทรบอกได้เลยนะครับ

เพราะทริปนี้ทุกคนร่วมมือทำให้เกิดขึ้นมา ไม่ใช่ผม หรือ แบงค์ ครับ ทุกๆคน คือส่วนร่วมครับ

หวังว่าทุกคนจะให้ความร่วมมือ ในการสร้างทริปแห่งประวัติศาสตร์ ziggy antz ให้กลับมาอีกครั้งนะครับ

อยากให้ไปสนุกกันทุกๆคน เน้นความอลังการของจำนวนคนไม่เน้นความอลังการของจำนว นรถ

(เท่าที่ผมโทรเช็ค ณ ตอนนี้ ก็ยังไม่มีใครปฏิเสธสักคนเดียว ก็หวังว่าวันออกทริป

คงเป็นไปตามยอดที่โทรเช็ค ณ ตอนนี้ก็แล้วกันนะครับ) แล้วคุณจะเข้าใจความหมายของคำว่า "ออกทริป"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bass_13chod : 24-12-2008 เมื่อ 03:44

Senior Member imokiez154's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลุยย ย ย
    นโม นะโม*

นายณัฐพจน์ เตชะมงคลาภิวัฒน์
    เลขที่บัญชี 729-2-36757-5 ธนาคารกสิกรไทย สำนักงานแฉล้มนิมิตร

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    1

แน่นอนมากครับ คุณบาส กับคุณแบ้งค์

สรุปยอดคนไปหน่อยเร็ว เอออย่าลืมคุณที่ไปอัมภาวา กับเราด้วยนะ ชวนเขาด้วยละ
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

Senior Member BASSS_13CHOD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รับทราบ...คุณปอ+ปาล์ม คอนเฟิร์มเรียบร้อยแล้วครับ

อิมพอร์ทมาจาก 3 จังหวัดชายแดนภาคเลยนะคุณกล้า

Member DearGo's Avatar
    สถานที่
    ZiggY AntZ (1) เดียวในใจ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ basss_13chod อ่านข้อความ
    รับทราบ...คุณปอ+ปาล์ม คอนเฟิร์มเรียบร้อยแล้วครับ

อิมพอร์ทมาจาก 3 จังหวัดชายแดนภาคเลยนะคุณกล้า

สุ้ต่อไปอ่าบเชี้ยบาส

ปล.อ่ายขี้เมาแจ๊คมันจะไปป่าวว่ะมีใครบอกมั้นยัง
    The Best ZiggY AntZ

We don't love vespa for my life But vespa is my life
    ผมไม่ได้รักเวสป้าเท่าชีวิตเเต่เวสป้าคือชีวิตของผม

จุดหมายปลายทางไม่ได้สำคัญไปกว่า ระหว่างทางเลย

ไม่มีคำพูด

เราคิดว่า ควร มีคนะ 2คนะ นะคับ

คนะ แรก ออกเดินทาง 7 โมงเช้า ห้ามสาย โอเคปะ

คนะ สอง ออกเดินทาง 11 โมง เช้า โอเคปะ

ตามที่เราคิดได้นะ

1 นู๋เอ็ม
    2 โก๋แบงค์
    3 โก๋บาส
    4.พี่ฟลุ๊คไอน้ำ (ไอ้คิม)
    5 คุนชายโทรโข่ง
    6 ตากล้า
    7 เดียร์โก
    8 น้องนะโม
    9 วุฒิหมูหยอง
    10 โป้ง
    11เดียร์โก

ที่เหลือมีคัยบ้างหวะคิดไม่ออก

ที่ช่วยฝากกันตามนะคับ

1 พี่อั้ม
    2 พี่ปืน
    3 จ๊ะมอสสสสสส
    4 แจ๊คโก้
    5พี่ปอ-แป้ง
    7อ้น-เก่ง
    8 ที่เหลือ คิดใครออกก้อช่วยตามหละกัน

ปล.เราออก 11โมง สายแข็ง คับ555+
    MkrongthiP king of RaStA

สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    ไม่มีคำพูด

เราคิดว่า ควร มีคนะ 2คนะ นะคับ

คนะ แรก ออกเดินทาง 7 โมงเช้า ห้ามสาย โอเคปะ

คนะ สอง ออกเดินทาง 11 โมง เช้า โอเคปะ

ตามที่เราคิดได้นะ

1 นู๋เอ็ม
    2 โก๋แบงค์
    3 โก๋บาส
    4.พี่ฟลุ๊คไอน้ำ (ไอ้คิม)
    5 คุนชายโทรโข่ง
    6 ตากล้า
    7 เดียร์โก
    8 น้องนะโม
    9 วุฒิหมูหยอง
    10 โป้ง
    11เดียร์โก

ที่เหลือมีคัยบ้างหวะคิดไม่ออก

ที่ช่วยฝากกันตามนะคับ

1 พี่อั้ม
    2 พี่ปืน
    3 จ๊ะมอสสสสสส
    4 แจ๊คโก้
    5พี่ปอ-แป้ง
    7อ้น-เก่ง
    8 ที่เหลือ คิดใครออกก้อช่วยตามหละกัน

ปล.เราออก 11โมง สายแข็ง คับ555+

วันเสาณืกูเรียน เลิก เที่ยงอะ เอาไงดีว่ะ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Junior Member bass_13chod's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แจ๊ค...คอนเฟิร์มครับ มันบอกว่าทริปนี้ถ้ามันเบี้ยว

ขอแสดงสปริตด้วยการลาออกครับ...
    em90em90em90em90

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้ากูไม่ไป เรียกกูว่า "แจ๊ค" ได้เลย คอนเฟิร์ม!!!
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ถ้า รถกรุเสร็จไม่ทันกรูก็จะเดินไป ไกลแค่ไหนก้จะไป

Bookmarks